Cisco WS-C2960+24PC-L

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L catalyst 2960 Plus 24 Port 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base chính hãng phân phối bởi UNI SYSTEM ®

Cisco WS-C2960+24PC-L

★ Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông tin sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
  • Số cổng: 24 Port 10/100 PoE ports
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 T/SFP ports
  • Bộ tính năng: LAN Base
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24PC-L
  • Nhà phân phối: Uni System
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 18,800,000 VNĐ - Giá List: 2,850 USD
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ nhất
Gọi mua hàng

Tại sao nên mua Cisco WS-C2960+24PC-L tại UNI SYSTEM ?

UNI SYSTEM nhà phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-L được Uni system báo giá phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ với bộ phận kinh doanh của Uni System nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng...

WS-C2960+24PC-L 24 ports tốc độ 10/100M PoE + 2 port SFP + 2 ports RJ45

Switch Cisco ws c2960 24pc l với 24 ports tốc độ 10/100M PoE + 2 port SFP + 2 ports RJ45. Dòng sản phẩm sử dụng nhiều trong hệ thống camera, hệ thống Wifi cần cấp nguồn PoE, quản lý và cấu hình dễ dàng nhanh chóng.

Thiết bị mạng Switch Cisco 2960+ Plus ws c2960 24pc l​​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+24PC-L​ cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T POE với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường Uplink.

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24PC-L

Mã sản phẩm

WS-C2960+24PC-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable 1U

Feature Set

LAN Base

Uplink Giao diện

2 (SFP or 1000BASE-T)

Nguồn Cấp PoE

370W

Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

Forwarding Bandwidth

16 Gbps

Hiệu suất chuyển tiếp

6.5 Mpps

RAM

128 MB

Flash Memory

64 MB

Kích thước

4.4 cm x 45.0 cm x 33.2 cm

Package Khối lượng

9.19 Kg

Phụ kiện Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

Models

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Bảng so sánh Cisco WS-C2960+24TC-L và WS-C2960+24PC-L

Models

WS-C2960+24TC-L

WS-C2960+24PC-L

Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

Uplinks

2 (SFP or 1000BASE-T)

2 (SFP or 1000BASE-T)

Feature Set

LAN Base

LAN Base

Available on PoE

N/A

370W

Uni System đơn vị danh tiếng, uy tín chuyên phân phối các dòng sản phẩm Switch Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Hãy liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.

Cisco WS-C2960+24PC-L - Báo giá phân phối Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng, giao hàng toàn quốc, hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, báo giá, mua bán Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998


Nhà phân phối Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng

Cisco WS-C2960+24PC-L và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Cisco WS-C2960+24PC-L tận nơi

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá phân phối Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng
Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco