Cisco WS-C2960+24PC-S

WS-C2960+24PC-S Cisco catalyst 2960 Plus Switch 24 10/100 PoE + 2 T/SFP, LAN Lite chính hãng phân phối bởi UNI SYSTEM ®

Cisco WS-C2960+24PC-S

★ Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông tin sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
  • Số cổng: 24 PoE ports
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 T/SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24PC-S
  • Nhà phân phối: Uni System
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 18,050,000 VNĐ - Giá List: 2,050 USD
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ nhất
Gọi mua hàng

Tại sao nên mua Cisco WS-C2960+24PC-S tại UNI SYSTEM ?

UNI SYSTEM nhà phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-S được Uni system báo giá phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ với bộ phận kinh doanh của Uni System nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960+24PC-S chính hãng...

WS-C2960+24PC-S Switch Cisco catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP, LAN Lite

Cisco WS-C2960+24PC-S Catalyst Switch 2960+24PC-S thiết bị chuyển mạch Layer 2 được thiết kế với 24 ports 10/100 cấp nguồn PoE + 2 ports T/SFP IOS LAN Lite Image Switch Managed.

WS-C2960+24PC-S​ là một trong các thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 2960 Series được ưa chuộng nhất hiện nay. Loạt bài này hỗ trợ truy cập thoại, video, dữ liệu và bảo mật cao. Cisco 2960 PoE này cũng cung cấp khả năng quản lý có thể mở rộng khi nhu cầu kinh doanh của bạn thay đổi. Các tính năng phổ biến được bao gồm: Bảo mật nâng cao bao gồm Cisco TrustSec để cung cấp xác thực, kiểm soát truy cập và quản trị chính sách bảo mật, các tùy chọn hiệu suất Fast hoặc Gigabit Ethernet, Cisco EnergyWise để quản lý nguồn, Quản lý mạng có thể mở rộng.

 

Cisco WS-C2960+24PC-S

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24PC-S

Mã sản phẩm

WS-C2960+24PC-S

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 (SFP or 1000BASE-T)

Nguồn PoE

370W

Ports

24 x 10/100 Ethernet Giao diện

Băng thông chuyển

16 Gbps

DRAM

128 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

4.4 x 45.0 x 33.2 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Mô tả Các cổng mặt trước Cisco WS-C2960+24PC-S

WS-C2960+24PC-S 4ports mặt trước

Ghi chú:
① Chuyển đổi đèn LED ② Các nút chế độ
③ 24 * 10/100 cổng ④ Cổng hai mục đích
Đèn LED chuyển đổi bao gồm đèn LED SYST, RPS, Trạng thái, Duplex, Tốc độ và PoE.
Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng lên SFP hoặc 1000BASE-T.

Thông tin mặt sau Cisco WS-C2960+24PC-S

WS-C2960+24PC-S mặt sau

Chú thích:
① Bộ điều khiển RJ-45 ② Quạt hút ③ Đầu nối RPS ④ Đầu cắm nguồn AC

Thùng Cisco WS-C2960+24PC-S

Thùng Cisco WS-C2960+24PC-S

Phụ kiện Cisco WS-C2960+24PC-S

Mã sản phẩm

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Đừng quên liên hệ với Uni System để được tư vấn hỗ trợ và sở hữu những sản phẩm uy tín chất lượng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, trên thị trường.

Dowload Catalog Datasheet WS-C2960+24PC-S PDF

Catalog Cisco WS-C2960+24PC-S pdf

Datasheet WS-C2960+24PC-S pdf

Cisco WS-C2960+24PC-S - Báo giá phân phối Cisco WS-C2960+24PC-S chính hãng, giao hàng toàn quốc, hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, báo giá, mua bán Cisco WS-C2960+24PC-S chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998


Nhà phân phối Cisco WS-C2960+24PC-S chính hãng

Cisco WS-C2960+24PC-S và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Cisco WS-C2960+24PC-S tận nơi

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá phân phối Cisco WS-C2960+24PC-S chính hãng
Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco