Cisco WS-C2960L-SM-16PS

WS-C2960L-SM-16PS Cisco Catalyst 2960L 16 port 10/100/1000 PoE+ 120W, 2 x 1G SFP LAN Lite chính hãng phân phối bởi UNI SYSTEM ®

Cisco WS-C2960L-SM-16PS

★ Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông tin sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960L
  • Số cổng: 16 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Mã sản phẩm: C2960L-SM-16PS
  • Nhà phân phối: Uni System
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ nhất
Gọi mua hàng

Tại sao nên mua Cisco WS-C2960L-SM-16PS tại UNI SYSTEM ?

UNI SYSTEM nhà phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-16PS được Uni system báo giá phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ với bộ phận kinh doanh của Uni System nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960L-SM-16PS chính hãng...

Cisco WS-C2960L-SM-16PS 16 port GigE PoE+ 120W, 2 x 1G SFP LAN Lite

Như bao phân khúc khác, Switch Cisco 2960L là bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet được quản lý thông minh với các cấu hình cố định thích hợp với các ứng dụng ngoài luồng, triển khai Internet of Things thích hợp với các truy cập cấp doanh nghiệp vừa và nhỏ. Và Switch Cisco WS-C2960L-SM-16PS thiết bị mang mang tới sự an toàn, tin cậy được xây dựng dựa trên nền tảng phần mềm Cisco IOS hỗ trợ quản lý mạng đơn giản thông qua giao diện dòng lệnh CLI.

WS-C2960L-SM-16PS còn được quý doanh nghiệp vừa và nhỏ tin tưởng chọn lựa bởi sự tiện lợi với giao diện web thân thiện trên hộp cho phép khách hàng nhanh chóng triển khai trong thời gian chỉ vài phút.

WS-C2960L-SM-16PS

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960L-SM-16PS

Cisco WS-C2960L-SM-16PS dòng LAN Lite cung cấp cho quý khách hàng đầy đủ bộ các tính năng Layer 2 đáp ứng nhu cầu sử dụng trong hầu hết các ứng dụng mạng doanh nghiệp, chi nhánh.

Bộ chuyển mạch Switch Cisco này được thiết kế linh hoạt với 16 cổng Gigabit Ethernet có tích hợp PoE lên đến 120W cùng với 2 cổng SFP và bộ tính năng LAN Lite cung cấp đầy đủ các tính năng lớp Layer 2.

Mô tả chi tiết thiết kế Switch Cisco WS-C2960L-SM-16PS

Cisco WS-C2960L-SM-16PS

Hình ảnh: Mô tả thiết kế Switch Cisco WS-C2960L-SM-16PS

Chú thích hình ảnh:

Mode button

USB mini-Type B (console) port

RJ-45 Console Port

16 x 10/100/1000 PoE+ ports

SFP module slots

USB Type A port

System LEDs

Thông số chính của Switch Cisco WS-C2960L-SM-16PS

Hãng

Cisco

Đơn vị phân phối

Cisco Sài Gòn

Mã sản phẩm

WS-C2960L-SM-16PS

Bộ nhớ và bộ xử lý

 

CPU 

ARMv7 800 MHz

DRAM 

512 MB

Bộ nhớ flash

 256 MB

Kích thước

 

Kích thước (H x D x W)

1,73 x 8,45 x 10,56 in (4,4 x 21,5 x 26,8 cm)

Trọng lượng

 3,41 lb (1,55kg)

Nguồn (PoE)

120W

Hiệu suất

 

Băng thông chuyển tiếp

 18 Gbps

Chuyển đổi băng thông 

36 Gbps

Tốc độ chuyển tiếp (gói L3 64 byte)

 26,78 Mpps

Địa chỉ MAC Unicast

16000

IPv4 unicast tuyến trực tiếp

512

IPv4 unicast các tuyến gián tiếp

256

IPv6 unicast tuyến trực tiếp

414

IPv6 unicast các tuyến gián tiếp

128

Các tuyến tĩnh IPv4

16

IPv6 tuyến tĩnh

16

Các tuyến phát đa hướng IPv4 và các nhóm IGMP

1024

Các nhóm phát đa hướng IPv6

1024

Bảo mật IPv4 / MAC ACEs

384

Bảo mật IPv6 ACE

384

Vlan hoạt động tối đa

256

ID Vlan có sẵn

4094

Các tuyến tĩnh IPv4

16

Các tuyến tĩnh IPv6

16

Trường hợp STP tối đa

64

Phiên SPAN tối đa

4

Gói MTU-L3

 9198 byte

Khung Ethernet Jumbo

 10.240 byte

MTBF tính theo giờ (dữ liệu)

 2.416.689

MTBF tính theo giờ (PoE)

313,496

Môi trường

 

Nhiệt độ hoạt động Lên tới 5.000 ft:

 23ºF đến 113ºF (HP5ºC đến 45ºC)

Lên đến 10.000 ft: 

23ºF đến 104ºF (ăn5ºC đến 40ºC)

Độ cao hoạt động

 10.000 ft (3000m)

Hoạt động độ ẩm tương đối

 5% đến 90% ở 40 CC

Nhiệt độ lưu trữ từ

13 đến 158 FF (nhiệt độ từ 25 đến 70 CC)

Độ cao lưu trữ

 15.000 ft (4500 m)

Điện

 

Điện áp (autoranging)

 110 đến 220v

Tần số 

50 đến 60 Hz

Hiện tại

 0,16A đến 0,26A

Xếp hạng công suất (mức tiêu thụ tối đa)

 0,05 kVA

Bảo hành

12 Tháng

Module thích hợp với Switch Cisco WS-C2960L-SM-16PS

Model

Mô tả chi tiết sản phẩm

GLC-T

Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector

GLC-TE

Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector

GLC-SX-MMD

Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC

GLC-LH-SMD

Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC

GLC-EX-SMD

Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Cisco WS-C2960L-SM-16PS - Báo giá phân phối Cisco WS-C2960L-SM-16PS chính hãng, giao hàng toàn quốc, hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, báo giá, mua bán Cisco WS-C2960L-SM-16PS chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998


Nhà phân phối Cisco WS-C2960L-SM-16PS chính hãng

Cisco WS-C2960L-SM-16PS và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Cisco WS-C2960L-SM-16PS tận nơi

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá phân phối Cisco WS-C2960L-SM-16PS chính hãng
Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco