Cisco WS-C2960L-SM-24TS

WS-C2960L-SM-24TS Cisco Catalyst 2960L 24 port 10/100/1000 Ethernet, 4 x 1G SFP LAN Lite chính hãng phân phối bởi SWITCH CISCO ®

Cisco WS-C2960L-SM-24TS

★ Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông tin sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-24TS
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960L
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Mã sản phẩm: C2960L-SM-24TS
  • Nhà cung cấp: UNI SYSTEM
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, gửi Email yêu cầu để có giá tốt nhất
Gọi mua hàng
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI SWITCHCISCO.VN ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO/ EMAIL)

Cisco WS-C2960L-SM-24TS 24 port GigE, 4 x 1G SFP LAN Lite

Bộ chuyển mạch WS-C2960L-SM-24TS sở hữu những ưu điểm nổi bật trong thiết kế và tính năng đang là sư chọn lựa tuyệt vời được đánh giá cao bởi các doanh nghiệp, chi nhánh hiện nay. Kế thừa những nét đặc trưng của dòng Cicso 2960L, bộ chuyển mạch WS-C2960L-SM-24TS này thực sự là một giải pháp triển khai không thể bỏ qua.

Switch Cisco Catalyst WS-C2960L-SM-24TS là bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet được quản lý thông minh với các cấu hình cố định thích hợp với các ứng dụng ngoài luồng, triển khai Internet of Things thích hợp với các truy cập cấp doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Cisco WS-C2960L-SM-24TS thiết bị mang mang tới sự an toàn, tin cậy được xây dựng dựa trên nền tảng phần mềm Cisco IOS hỗ trợ quản lý mạng đơn giản thông qua giao diện dòng lệnh CLI.

Switch Cisco WS-C2960L-SM-24TS

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960L-SM-24TS

Ngoài ra, WS-C2960L-SM-24TS còn được quý doanh nghiệp vừa và nhỏ tin tưởng chọn lựa bởi sự tiện lợi với giao diện web thân thiện trên hộp cho phép khách hàng nhanh chóng triển khai trong thời gian chỉ vài phút. Toàn bộ Switch Cisco 2960L này được bao quát bởi 24 Port Gigabit Ethernet kết hợp với 4 cổng SFP dễ dàng sử dụng và mở rộng.

Cisco WS-C2960L-SM-24TS dòng LAN Lite cung cấp cho quý khách hàng đầy đủ bộ các tính năng Layer 2 đáp ứng nhu cầu sử dụng trong hầu hết các ứng dụng mạng doanh nghiệp, chi nhánh.

Mô tả chi tiết đặc điểm thiết kế Switch Cisco WS-C2960L-SM-24TS

Cisco WS-C2960L-SM-24TS

Hình ảnh: Thiết kế Switch Cisco WS-C2960L-SM-24TS

Mode button

USB mini-Type B (console) port

USB Type A port and RJ-45 Console Port

24 x 10/100/1000 ports

SFP module slots

Thông số chi tiết Switch Cisco WS-C2960L-SM-24TS chính hãng

Hãng

Cisco

Đơn vị phân phối

Cisco Sài Gòn

Mã sản phẩm

WS-C2960L-SM-24TS

Bộ nhớ và bộ xử lý

CPU

ARMv7 800 MHz

DRAM

512 MB

Bộ nhớ flash

256 MB

Kích thước

Kích thước (H x D x W)

1,73 x 8,45 x 10,56 in (4,4 x 21,5 x 26,8 cm)

Trọng lượng

6,04 lb (2,74kg)

Nguồn (PoE)

120W

Hiệu suất

Băng thông chuyển tiếp

28 Gbps

Chuyển đổi băng thông

56 Gbps

Tốc độ chuyển tiếp (gói L3 64 byte)

41,67 Mpps

Địa chỉ MAC Unicast

16000

IPv4 unicast tuyến trực tiếp

512

IPv4 unicast các tuyến gián tiếp

256

IPv6 unicast tuyến trực tiếp

414

IPv6 unicast các tuyến gián tiếp

128

Các tuyến tĩnh IPv4

16

IPv6 tuyến tĩnh

16

Các tuyến phát đa hướng IPv4 và các nhóm IGMP

1024

Các nhóm phát đa hướng IPv6

1024

Bảo mật IPv4 / MAC ACEs

384

Bảo mật IPv6 ACE

384

Vlan hoạt động tối đa

256

ID Vlan có sẵn

4094

Các tuyến tĩnh IPv4

16

Các tuyến tĩnh IPv6

16

Trường hợp STP tối đa

64

Phiên SPAN tối đa

4

Gói MTU-L3

9198 byte

Khung Ethernet Jumbo

10.240 byte

MTBF tính theo giờ (dữ liệu)

2.416.689

MTBF tính theo giờ (PoE)

313,496

Môi trường

Nhiệt độ hoạt động Lên tới 5.000 ft:

23ºF đến 113ºF (HP5ºC đến 45ºC)

Lên đến 10.000 ft:

23ºF đến 104ºF (ăn5ºC đến 40ºC)

Độ cao hoạt động

10.000 ft (3000m)

Hoạt động độ ẩm tương đối

5% đến 90% ở 40 CC

Nhiệt độ lưu trữ từ

13 đến 158 FF (nhiệt độ từ 25 đến 70 CC)

Độ cao lưu trữ

15.000 ft (4500 m)

Điện

Điện áp (autoranging)

110 đến 220v

Tần số

50 đến 60 Hz

Hiện tại

0,16A đến 0,26A

Xếp hạng công suất (mức tiêu thụ tối đa)

0,06 kVA

Bảo hành

12 Tháng

Module sử dụng với Switch Cisco WS-C2960L-SM-24TS

Model

Mô tả chi tiết sản phẩm

GLC-T

Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector

GLC-TE

Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector

GLC-SX-MMD

Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC

GLC-LH-SMD

Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC

GLC-EX-SMD

Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline có trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.


Switchcisco.vn - Báo giá phân phối switch Cisco chính hãng

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng?

✓ Trả lời: Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Switchcisco.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Switchcisco.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Giao hàng Cisco WS-C2960L-SM-24TS tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco