Cisco WS-C2960+24TC-L

Switch Cisco WS-C2960+24TC-L catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base chính hãng phân phối bởi SWITCH CISCO ®

Cisco WS-C2960+24TC-L

★ Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông tin sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-L
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 T/SFP ports
  • Bộ tính năng: IP Base
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24TC-L
  • Nhà cung cấp: UNI SYSTEM
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá List: 1,525 USD
Giá để tham khảo, gửi Email yêu cầu để có giá tốt nhất
Gọi mua hàng
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI SWITCHCISCO.VN ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO/ EMAIL)

Switch Cisco WS-C2960+24TC-L catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Swtich Cisco WS-C2960+4TC-L là thiết bị chuyển mạch LAN Base Switch Cisco 2960 24 ports, hỗ trợ 24 x 10/100 cổng, được thiết kế cho các chi nhánh, không gian làm việc văn phòng thông thường và mạng cơ sở hạ tầng. Sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO,CQ sản phẩm, luôn có sẵn hàng, giao hàng toàn quốc.

Cisco WS-C2960+24TC-L

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24TC-L

Mã sản phẩm

WS-C2960+24TC-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

2 (SFP or 1000BASE-T)

Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

Băng thông chuyển

16 Gbps

Hiệu suất chuyển tiếp

6.5 Mpps

RAM

128 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

4.4cm x 45.0 cm x 24.2 cm

Trọng lượng

7.73 Kg

Các cổng mặt trước Cisco WS-C2960+24TC-L

Cisco WS-C2960+24TC-L 24 ports mặt trước

Ghi chú:

① Đèn Led Switch
② Các nút chế độ
③ 24 port 10/100 cổng
④ Cổng dual T/SFP
Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex và đèn LED tốc độ.
Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng uplink SFP hoặc 1000BASE-T.

Mặt sau WS-C2960+24TC-L

Cisco WS-C2960+24TC-L 24 mặt sau

Ghi chú:

① Cổng giao diện điều khiển RJ-45
② Quạt hút tản nhiệt
③ Đầu nối RPS
④ Đầu cắm nguồn AC

Phụ kiện Cisco WS-C2960+24TC-L

Mã sản phẩm

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Uni System đơn vị uy tín tại Sài Gòn chuyên phân phối các sản phẩm Switch Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Chúng tôi cam kết Switch Cisco ws-c2960+24tc-l giá thành hợp lý nhất trên thị trường.

Dowload Cisco ws c2960 24tc l datasheet pdf ở đường dẫn bên dưới.

Catalog Cisco WS-C2960+24TC-L pdf

Datasheet Cisco WS-C2960+24TC-L pdf


Sản phẩm Cisco 2960 khác bạn quan tâm?
Switchcisco.vn - Báo giá phân phối switch Cisco chính hãng

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng?

✓ Trả lời: Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Switchcisco.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Switchcisco.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Giao hàng Cisco WS-C2960+24TC-L tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco