Cisco WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite chính hãng phân phối bởi UNI SYSTEM ®

Cisco WS-C2960+24TC-S

★ Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông tin sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 T/SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24TC-S
  • Nhà phân phối: Uni System
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 7,050,000 VNĐ - Giá List: 765 USD
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ nhất
Gọi mua hàng

Tại sao nên mua Cisco WS-C2960+24TC-S tại UNI SYSTEM ?

UNI SYSTEM nhà phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-S được Uni system báo giá phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ với bộ phận kinh doanh của Uni System nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng...

WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24TC-S sản phẩm nổi bật trong dòng sản phẩm Switch Cisco 2960 24 ports. Cisco WS-C2960+24TC-S giá thành hợp lý và cũng có thiết kế nhỏ gọn tinh tế với 24 cổng Ethernet tốc độ 10/100 và kèm theo đó là 2 cổng Uplink với 2 tính năng riêng biệt. Trong đó một cổng Uplink 10/100/1000 là cổng Ethernet và cổng còn lại là cổng Gigabit Ethernet 1 cổng SFP.
Cisco WS-C2960+24TC-S được sử dụng chính để kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng LAN với nhau.Nó thực hiện các tính năng quản lý thông dụng như SPAN, CiscoWiew, giaothuwcs CDP, giao thức Trunking ảo (VTP)...

 

Cisco WS-C2960+24TC-S

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24TC-S

Mã sản phẩm

WS-C2960+24TC-S

Chuẩn lắp rack

1 RU

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 (SFP or 1000BASE-T)

Ports

24 x 10/100 Ethernet Giao diện

Băng thông chuyển

16 Gbps

DRAM

128 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

4.4 x 45.0 x 24.2 cm

Trọng lượng

7.73 Kg

Các cổng mặt trước Cisco WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S 24 ports mặt trước

Chú thích:
① Đèn LED báo
② Các nút chế độ
③ 24 cổng 10/100
④ Cổng hai mục đích T/SFP
Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex và đèn LED tốc độ.
Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng uplink SFP hoặc 1000BASE-T.

Mặt sau WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S mặt sau

Chú thích:
① Cổng giao diện điều khiển RJ-45
② Quạt hút
③ Đầu nối RPS
④ Đầu cắm nguồn AC

Phụ kiện Cisco WS-C2960+24TC-S

Mã sản phẩm

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Dowload Catalog Datasheet PDF

Catalog Switch Cisco 2960 24 ports

Datasheet WS-C2960+24TC-S pdf

Cisco WS-C2960+24TC-S - Báo giá phân phối Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng, giao hàng toàn quốc, hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, báo giá, mua bán Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998


Sản phẩm Cisco 2960 khác có thể bạn quan tâm?
Nhà phân phối Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng

Cisco WS-C2960+24TC-S và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Cisco WS-C2960+24TC-S tận nơi

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá phân phối Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng
Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco