Cisco WS-C2960+48TC-S

Switch Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite chính hãng phân phối bởi UNI SYSTEM ®

Cisco WS-C2960+48TC-S

★ Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông tin sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
  • Số cổng: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 T/SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+48TC-S
  • Nhà phân phối: Uni System
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 12,850,000 VNĐ - Giá List: 1,310 USD
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ nhất
Gọi mua hàng

Tại sao nên mua Cisco WS-C2960+48TC-S tại UNI SYSTEM ?

UNI SYSTEM nhà phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960+48TC-S được Uni system báo giá phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ với bộ phận kinh doanh của Uni System nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960+48TC-S chính hãng...

WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 ports 10/100 + 2 T/SFP, LAN Lite

Cisco WS-C2960+48TC-S 48 cổng 10/100 Ethernet LAN Lite với 2 cổng 2 (SFP hoặc 1000BASE-T), chuẩn bắt rack 1U. Switch WS-C2960+48TC-S dòng sản phẩm Switch Cisco 2960 48 ports với chuyển tiếp băng thông 16Gb/giây, Hiệu suất chuyển tiếp 6,5Mpps, RAM 128 MB với Bộ nhớ flash 64 MB. Sản phẩm chính hãng đầy đủ CO,CQ, luôn có sẵn hàng, giao hàng toàn quốc.

 

Cisco WS-C2960+48TC-S

Thông số kỹ thuật WS-C2960+48TC-S

Mã sản phẩm

WS-C2960+48TC-S

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 (SFP or 1000BASE-T)

Ports

48 x 10/100 Ethernet Ports

Băng thông chuyển

16 Gbps

Hiệu suất chuyển tiếp

6.5 Mpps

RAM

128 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

4.4cm x 45.0 cm x 24.2 cm

Trọng lượng

8.0 Kg

Các cổng mặt trước Cisco WS-C2960+48TC-S

WS-C2960+48TC-S 48 porst mặt trước

Chú thích:
① Đổi đèn LED ③ 48 cổng 10/100
② Các nút chế độ ④ Cổng hai mục đích

  • Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex và đèn LED tốc độ.
  • Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng lên SFP hoặc 1000BASE-T.

Mặt sau WS-C2960+48TC-S

Cisco WS-C2960+48TC-S mặt sau của switch

Chú thích:
① Cổng giao diện điều khiển RJ-45 ③ Đầu nối RPS
② Quạt hút ④ Đầu cắm nguồn AC

Thùng Switch Cisco WS-C2960+48TC-S

Thùng Switch Cisco WS-C2960+48TC-S

Mở hộp Switch Cisco WS-C2960+48TC-S

Mở hộp Switch Cisco WS-C2960+48TC-S

Phụ kiện Cisco WS-C2960+48TC-S

Mã sản phẩm

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm, chúng tôi cam kết WS-C2960+48TC-S giá thành cạnh tranh nhất so với thị trường.

Dowload Catalog Datasheet PDF

Datasheet WS-C2960+48TC-S pdf

Catalog WS-C2960+48TC-S pdf

Cisco WS-C2960+48TC-S - Báo giá phân phối Cisco WS-C2960+48TC-S chính hãng, giao hàng toàn quốc, hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, báo giá, mua bán Cisco WS-C2960+48TC-S chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998


Sản phẩm Cisco 2960 khác có thể bạn quan tâm?
Nhà phân phối Cisco WS-C2960+48TC-S chính hãng

Cisco WS-C2960+48TC-S và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Cisco WS-C2960+48TC-S tận nơi

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá phân phối Cisco WS-C2960+48TC-S chính hãng
Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco