Cisco WS-C2960X-48FPD-L

WS-C2960X-48FPD-L Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base chính hãng phân phối bởi UNI SYSTEM ®

Cisco WS-C2960X-48FPD-L

★ Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông tin sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Số cổng: 48 GigE PoE 740W ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 10G x 2 SFP ports
  • Bộ tính năng: LAN Base
  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-48FPD-L
  • Nhà phân phối: Uni System
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 43,250,000 VNĐ - Giá List: 8,310 USD
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ nhất
Gọi mua hàng

Tại sao nên mua Cisco WS-C2960X-48FPD-L tại UNI SYSTEM ?

UNI SYSTEM nhà phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48FPD-L được Uni system báo giá phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ với bộ phận kinh doanh của Uni System nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-48FPD-L chính hãng...

Cisco WS-C2960X-48FPD-L 48 GigE PoE 740W, 2 SFP+ 10G, LAN Base

Bộ chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPD-L Switch Catalyst 2960X 48 cổng LAN Stackable switch bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 với giao diện đường lên POE + và 2 x 10G SFP +. Thiết bị chuyển mạch Switch WS-C2960X-48FPD-L cung cấp Power over Ethernet Plus (PoE +) hỗ trợ lên đến 740W ngân sách PoE cho 24 cổng với 30W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 15.4W mỗi cổng.

 

Cisco WS-C2960X-48FPD-L

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960X-48FPD-L

Mã sản phẩm

WS-C2960X-48FPD-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

2 x 10G SFP+

Ports

48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports

Nguồn PoE

740W

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Hiệu suất chuyển tiếp

107.1Mpps

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512 MB

Bộ nhớ Flash

128 MB

Kích thước

44.5 cm x 36.8 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

10.65 Kg

Các cổng mặt trước Cisco WS-C2960X-48FPD-L

Cisco WS-C2960X-48FPD-L 48 ports mặt trước

Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet ② Các nút chế độ ③ Đèn LED báo ④ Cổng USB loại nhỏ B (cổng điều khiển) ⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng Module SFP + ⑦ 48 x 10/100/1000 cổng ⑧ Đèn LED CONSOLE ⑨ MGMT LED ⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Các đèn LED Switch bao gồm đèn LED SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST, POE và STACK.
Power over Ethernet Plus (PoE +) hỗ trợ lên đến 740W ngân sách PoE cho 24 cổng với 30W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 15.4W mỗi cổng.

Mặt sau WS-C2960X-48FPD-L

Cisco WS-C2960X-48FPD-L mặt sau

Chú thích:
① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus ② Quạt hút ③ Đầu nối RPS ④ Đầu cắm nguồn AC

Stacking Cisco WS-C2960X-48FPD-L

Bộ chuyển đổi C2960X cũng có đặc điểm giống với những bộ chuyển đổi Switch Cisco 2960 khác, chúng cũng cung cấp khả năng xếp chồng lên tới 8 thiết bị chuyển mạch với cùng một loạt LAN Base 2960-X. Nó cũng có thể xếp chồng lên đến 4 thiết bị chuyển mạch xếp chồng khi được trộn với bộ chuyển mạch LAN Base 2960-S.

Cisco WS-C2960X-48FPD-L stack

Phụ kiện Swicth Cisco WS-C2960X-48FPD-L

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Cáp Stackings

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Hãy liên hệ với Uni System theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ báo giá nhanh và sở hữu sản phẩm Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ,Bảo hành 12 tháng. Cam kết giá cisco catalyst 2960x 48fpd l cạnh tranh nhất trên thị trường.

Dowload Catalog Datasheet PDF

Catalog Cisco WS-C2960X-48FPD-L pdf

Datasheet WS-C2960X-48FPD-L pdf

Cisco WS-C2960X-48FPD-L - Báo giá phân phối Cisco WS-C2960X-48FPD-L chính hãng, giao hàng toàn quốc, hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, báo giá, mua bán Cisco WS-C2960X-48FPD-L chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998


Sản phẩm Cisco 2960X khác có thể bạn quan tâm?
Nhà phân phối Cisco WS-C2960X-48FPD-L chính hãng

Cisco WS-C2960X-48FPD-L và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Cisco WS-C2960X-48FPD-L tận nơi

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá phân phối Cisco WS-C2960X-48FPD-L chính hãng
Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco