Cisco GLC-LH-SMD

Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM chính hãng phân phối bởi SWITCH CISCO ®

Cisco GLC-LH-SMD

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông tin sản phẩm Cisco GLC-LH-SMD
  • Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD
  • Nhà cung cấp: SWITCH CISCO
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, gửi Email yêu cầu để có giá tốt nhất
Gọi mua hàng
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI SWITCHCISCO.VN ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO/ EMAIL)

Tại sao bạn nên mua Cisco GLC-LH-SMD tại Switchcisco.vn ?

Switchcisco.vn là nhà phân phối Switch Cisco chính hãng tại Việt Nam. Tất cả các sản phẩm Cisco được phân phối bởi Switchcisco.vn đều là sản phẩm chính hãng Cisco, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco GLC-LH-SMD chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ SWITCHCISCO.VN

Module SFP Cisco GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP sử dụng với cáp quang Multimode và Singlemode với bước sóng 1310nm.

Module Cisco GLC-LH-SMD là một loại module quang chuyên dụng được sử dụng chủ yếu cho môi trường truyền dẫn Single Mode hoạt động ở bước sóng 1310nm, với khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC một loại đầu cắm vuông nhỏ.

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP sử dụng với cáp quang Multimode và Singlemode với bước sóng 1310nm

SFP 1000BASE-LX / LH, tương thích với chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-LX, hoạt động trên các liên kết cáp quang đơn mode chuẩn lên tới 10 km và lên đến 550 m trên bất kỳ sợi đa mode nào. Khi được sử dụng trên loại cáp đa mode kế thừa, bộ truyền nên được ghép nối thông qua cáp điều chỉnh chế độ. Bước sóng 1300-nm, dải nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, đầu nối LC / PC kép.

Thông số kỹ thuật Cisco GLC-LH-SMD

Product

Bước sóng (nm)

Loại cáp

Kích thước lõi (μm)

Modal Bandwidth (MHz* Km)***

Khoảng cách (m)

1000BASE-SX

(GLC-SX-MMD )

850

MMF

62.5

160 (FDDI-grade)

220 (722 ft)

62.5

200 (OM1)

275 (902 ft)

50

400 (400/400)

500 (1,640 ft)

50

500 (OM2)

550 (1,804 ft)

50

2000 (OM3)

1000 (3281 ft)

1000BASE-LX/LH

(GLC-LH-SMD)

1310

MMF*

62.5

500

550 (1,804 ft)

50

400

550 (1,804 ft)

50

500

550 (1,804 ft)

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

1000BASE-EX

1310

SMF

-**

-

40,000 (131,234 ft)

1000BASE-ZX

(GLC-ZX-SM )

(GLC-ZX-SMD )

1550

SMF

-

-

Approximately 70 km depending on link loss

1000BASE-BX-U

1310

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

1000BASE-BX-D

1490

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

Dowload datashet PDF

Datasheet Cisco GLC-LH-SMD pdf



Switchcisco.vn - Báo giá phân phối switch Cisco chính hãng

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng?

✓ Trả lời: Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Switchcisco.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Switchcisco.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Giao hàng Cisco GLC-LH-SMD tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng Cisco

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua Cisco WS-C2960X-24PS-L tại switchcisco.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng Cisco. Tránh nguy cơ mua phải hàng kém chất lượng

Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco