Cisco GLC-SX-MMD

Module SFP Cisco GLC-SX-MM Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Module chính hãng phân phối bởi SWITCH CISCO ®

Cisco GLC-SX-MMD

Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông tin sản phẩm Cisco GLC-SX-MMD
  • Dòng sản phẩm: Modulle SFP
  • Số cổng Ethernet: Cisco ports
  • Tốc độ: GLC-SX-MM Mbps
  • Số cổng SFP: 850nm, 550m ports
  • Mã sản phẩm: GLC-SX-MM
  • Partner: SWITCH CISCO
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 3,500,000 đ
Giá để tham khảo, gửi Email yêu cầu để có giá tốt nhất
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI SWITCHCISCO.VN ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO/ EMAIL)

Module SFP Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX 850nm 550m Transceiver Module


Từ khoá "Cisco GLC-SX-MMD", "Báo giá Cisco GLC-SX-MMD", "Cisco SFP 1Gb" hay "Phân phối Cisco GLC-SX-MMD" tìm kiếm với Google

Sản phẩm Cisco SFP 1Gb khác bạn quan tâm?
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7
033 616 3333
E MAIL BÁO GIÁ 24/7
info@switchcisco.vn

Câu hỏi thường gặp trước khi mua

✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Switchcisco.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Giao hàng Cisco GLC-SX-MMD tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng ®

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua Cisco WS-C2960X-24PS-L tại switchcisco.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng Cisco. Tránh nguy cơ mua phải hàng kém chất lượng

Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco