【Tìm hiểu 】 về Module SFP Cisco và tìm đơn vị phân phối SFP Cisco chính hãng



Module SFP Cisco là một trong những thiết bị mô đun thế hệ mới, hiện được rất nhiều khách hàng ưa chuộng sử dụng. Sản phẩm nhận được nhiều đánh giá cao về công dụng và tính năng ưu việt từ người dùng đưa lại. Chúng ta hãy cùng tìm hiểu về sản phẩm Module SFP Cisco trong bài viết sau.

Tìm hiểu về Module SFP Cisco và tìm đơn vị phân phối SFP Cisco chính hãng

Định nghĩa về Module SFP Cisco

Module SFP là sản phẩm được hãng Cisco sản xuất với nhiều bước cải tiến vượt trội nhằm đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng của khách hàng. Sản phẩm có nhiều tên gọi khác, nhưng nổi trội nhất đó là SFP quang. Module SFP là thiết bị mạng, thường được sử dụng cho các thiết bị như converter, switch, SDH có DSLAM và cổng khe.

Sở dĩ thiết bị có tên gọi là SFP là bởi chúng được kết hợp từ Small form factor. SFP là thiết bị thu phát nhỏ, thường được sử dụng trong các lĩnh vực viễn thông hoặc truyền thông. Một đầu của sản phẩm được gắn với các thiết bị kể trên, một đầu gắn với cáp quang hoặc cáp đồng. Sản phẩm thường được người dùng ví như một giao thức chuẩn nên ngày càng được nhiều người tin dùng.

Đặc điểm nổi trội của Module SFP Cisco

Module SFP Cisco thiết kế nhiều mẫu mã khác nhau, tuy nhiên chúng vẫn được phân thành 2 loại cơ bản đó là: 1.25G và 155M.

  • Đối với số sợi quang nó được chia làm 2 loại: 1 sợi và 2 sợi quang. Dù chỉ 1 sợi và 2 sợi nhưng nó có thể sử dụng trong hai bước sóng khác nhau. Từ đó giúp khách hàng giảm thiểu những chi phí bỏ ra trong quá trình sử dụng.
  • Đối với loại cáp quang được chia làm 2 loại: đơn mốt và đa mốt (Ví Dụ như: Module SFP Cisco GLC-LH-SMD dùng cho cáp quang Singlemode, Module Cisco GLC-SX-MMD dùng cho cáp quang Multimode).
  • Với SDH được xếp vào 3 loại: STM -1, STM -4, STM – 16.

Khi sử dụng module quang SFP Cisco có thể mở rộng khả năng cung cấp nguồn và truyền dữ liệu khá xa, có thể lên đến 150m. Mô đun quang Cisco luôn được thiết kế 2 đầu, 1 đầu gắn liền với hệ thống cáp, đầu còn lại gắn với thiết bị phát như Switch, router…

Thông thường khi mua sản phẩm, khách hàng sẽ có tùy chọn chức năng DDM. DDM có nhiệm vụ giám sát, chuẩn đoán, mang đến cho người dùng nhiều thông tin quan trọng. Chức năng DDM có mối quan hệ chặt chẽ trong việc truyền và nhận tín hiệu. Từ đó giúp người dùng dễ dàng phát hiện ra lỗi và quá trình sử dụng đơn giản hơn.

Tìm đơn vị phân phối SFP Cisco chính hãng

Tìm đơn vị phân phối SFP Cisco chính hãng

UNI SYSTEM là đơn vị chuyên cung cấp SFP Cisco chính hãng, giá tốt. Đơn vị chúng tôi liên tục cập nhật những thông tin mới nhất về sản phẩm, với đội ngũ nhân viên chăm sóc khách hàng chuyên nghiệp, nhân viên bán hàng tận tình, chắc chắn sẽ làm bạn hài lòng.

Những sản phẩm module quang Cisco do đơn vị chúng tôi phân phối luôn đảm bảo chất lượng chính hãng, có tem mác rõ ràng, mức giá ổn định, chế độ bảo hành dài hạn. Vì vậy, nếu bạn có nhu cầu sử dụng, hãy liên hệ với chúng tôi để được nhận nhiều ưu đãi hấp dẫn khác.

Bảng giá List USD Modules SFP Cisco

Mã Modules SFP Thông tin Modules SFP List Price (USD)
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module $3,995
SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module $995
SFP-10G-ER 10GBASE-ER SFP Module $10,000
SFP-10G-LRM 10GBASE-LRM SFP Module $1,100
SFP-10G-ZR Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF $16,000
QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP Transceiver Module with MPO Connector $2,995
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module $3,995
SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module $995
SFP-10G-LR-S 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class $2,000
SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class $700
SFP-10G-LR-S 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class $2,000
SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class $700
SFP-GE-T 1000BASE-T SFP (NEBS 3 ESD) $450
C4KX-NM-8SFP+ Catalyst 4500X 8 Port 10G Network Module $10,626
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM $500
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM $995
GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM $3,995
GLC-EX-SMD 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM $1,995
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM $500
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM $995
GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire $450
GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire $450
SFP-OC48-LR2 OC-48c/STM-16c SFP, Long Reach (80km) $5,500
WS-X6148-FE-SFP Catalyst 6500 48 port 100Base-X module (require SFP) $9,000
ME-X4248-FE-SFP 48port FE SFP FTTH module, GLC-FE-100BX-D48 is required $4,019
CVR-X2-SFP10G X2 to SFP+ Adaptor module $200
ME-X4448-GB-BDL 48 Port GE SFP FTTx Module, BX-D SFPs mandatory $9,995
ASA5585-NM-4-10GE ASA 5585-X Half Width Network Module with 4 SFP+ ports $30,000
ASA5585-NM-8-10GE ASA 5585-X Half Width Network Module with 8 SFP+ ports $60,000
NM-1A-OC3-POM ATM OC3 module with single POM (SFP) slot $10,900
SM-2GE-SFP-CU 2 port GE SFP service module $1,320
15305-GE-2-W 15305 2xGE Service Module w/WAN Mapper, SFP connectors $6,000
SFP-GPON-B-I GPON Class B+ SFP OLT Trcvr Module, 1490Tx, 1310Rx, I-Temp $2,200
SFP-GPON-C GPON Class C+ SFP OLT Trcvr Module, 1490Tx, 1310Rx $2,650
SFP-GPON-B GPON Class B+ SFP OLT Trcvr Module. 1490Tx. 1310Rx $2,000
SFP-GPON-C-I GPON Class C+ SFP OLT Trcvr Module, 1490Tx, 1310Rx, I-Temp $2,950
SFP-10G-SR-X 10GBASE-SR SFP Module for Extended Temp range $1,575
SFP-10G-LR-X 10GBASE-LR SFP Module for Extended Temp range $4,195
QSFP-40G-CSR4 QSFP 4x10GBASE-SR Transceiver Module, MPO, 300M $2,995
QSFP-40GE-LR4 QSFP 40GBASE-LR4 Transceiver Module, LC, 10KM $13,995
CVR-CFP-4SFP10G CFP to SFP10G Adapter module $1,000
N7K-M148GS-11L Nexus 7000 - 48 Port GE Module with XL Option (req. SFP) $31,050
N7K-F132XP-15 Nexus 7000 - 32 Port 1G/10G Ethernet Module, SFP/SFP+ $35,000
N7K-F248XP-25E Nexus 7000 F2-Series 48 Port 1/10G (SFP+) Enhanced $50,600
N55-M4Q Nexus 5500 Module 4 ports QSFP+ $8,000
N5548UPM-6N2248TR Nexus 5548UP/Expansion Module/6xN2248TP/30xSFP-10G-SR $107,000
IEM-3000-4SM Cisco IE 3000 4 port SFP expansion module $1,700
IEM-3000-8SM Cisco IE 3000 8 port SFP expansion module $2,500
A900-IMA8S ASR 900 8 port SFP Gigabit Ethernet Interface Module $4,200
N77-F248XP-23E Nexus 7700 F2-Series 48 Port 1/10GbE (SFP/SFP+) Enhanced $50,600
SM-X-6X1G SM-X module with 6-port dual-mode GE / SFP $9,000
N9K-C9396PX Nexus 9300 48p 1/10G SFP+ & additional uplink module req. $32,200
N9K-M12PQ ACI capable Uplink Module for Nexus 9300. 12p 40G QSFP $9,200
SFP-OC48-LR2 OC-48c/STM-16c SFP. Long Reach (80km) $5,500
SFP-GE-T 1000BASE-T SFP (NEBS 3 ESD) $450
GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM $3,995
WS-X6748-SFP Catalyst 6500 48-port CEF720 GigE Module (Req. SFPs) $28,750
SFP-10G-ER 10GBASE-ER SFP Module $10,000
CVR-X2-SFP Cisco TwinGig Converter Module $195
CVR-X2-SFP10G X2 to SFP+ Adaptor module $200
SSM-4GE-RF ASA 5500 4pt Gigabit Ethernet SSM (RJ-45+SFP) REMANUFACTURED $3,017
ASA5585-NM-4-10GE ASA 5585-X Half Width Network Module with 4 SFP+ ports $35,000
ASA5585-NM-8-10GE ASA 5585-X Half Width Network Module with 8 SFP+ ports $70,000
NM-1A-OC3-POM ATM OC3 module with single POM (SFP) slot $10,900
GLC-EX-SMD 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM $1,995
GLC-3750V2-FX24 24 units of GLC-FE-100FX for 3750v2 $2,500
GLC-3750V2-FX12 12 units of GLC-FE-100FX for 3750v2 $1,500
SFP-GPON-C-I GPON Class C+ SFP OLT Trcvr Module, 1490Tx, 1310Rx, I-Temp $2,950
SFP-GPON-B GPON Class B+ SFP OLT Trcvr Module. 1490Tx. 1310Rx $2,000
SFP-GPON-C GPON Class C+ SFP OLT Trcvr Module, 1490Tx, 1310Rx $2,650
SFP-GPON-B-I GPON Class B+ SFP OLT Trcvr Module, 1490Tx, 1310Rx, I-Temp $2,200
SFP-10G-LRM 10GBASE-LRM SFP Module $1,100
SFP-10G-ZR Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF $16,000
SFP-10G-SR-X 10GBASE-SR SFP Module for Extended Temp range $1,575
SFP-10G-LR-X 10GBASE-LR SFP Module for Extended Temp range $4,195
QSFP-40G-CSR4 QSFP 4x10GBASE-SR Transceiver Module, MPO, 300M $2,995
QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP Transceiver Module with MPO Connector $2,995
QSFP-40GE-LR4 QSFP 40GBASE-LR4 Transceiver Module, LC, 10KM $13,995
CVR-CFP-4SFP10G CFP to SFP10G Adapter module $1,000
N7K-M148GS-11L Nexus 7000 - 48 Port GE Module with XL Option (req. SFP) $31,050
N7K-F132XP-15 Nexus 7000 - 32 Port 1G/10G Ethernet Module, SFP/SFP+ $35,000
N7K-F248XP-25E Nexus 7000 F2-Series 48 Port 1/10G (SFP+) Enhanced $50,600
N55-M4Q Nexus 5500 Module 4 ports QSFP+ $8,000
N56-M24UP2Q Nexus 56128P Module, 24x 10G SFP+ UP, 2x QSFP+ fixed ports $12,000
N56-M24UP2Q Nexus 56128P Module, 24x 10G SFP+ UP, 2x QSFP+ fixed ports $12,515
IEM-3000-4SM Cisco IE 3000 4 port SFP expansion module $1,700
IEM-3000-8SM Cisco IE 3000 8 port SFP expansion module $2,500
EXP-10GSFP-SR Spare 10Gb Ethernet SFP Module 10GBASE-SR SFP+ SR Optics $995
EXP-1GSFP-T Spare 1 Gigabit Ethernet SFP Module 10/100/1000BASE-T $432
CE-1GSFP-T 1 Gigabit Ethernet SFP Module 1000BASE-T $395
CE-10GSFP-SR 10 Gigabit Ethernet SFP Module 10GBASE-SR SFP+ SR Optics $995
A900-IMA8S ASR 900 8 port SFP Gigabit Ethernet Interface Module, Spare $4,200
A900-IMA8S1Z ASR 900 Combo 8 port SFP GE and 1 port 10GE Interface Module $4,500
A900-IMA2Z ASR 900 2 port 10GE SFP+/XFP Interface Module, Spare $4,000
A900-IMA2Z ASR 900 2 port 10GE SFP+/XFP Interface Module $4,000
C4KX-NM-8SFP+ Catalyst 4500X 8 Port 10G Network Module $10,626
IM-2-SFP-10GB Meraki 2 x 10 GbE SFP+ Interface Module for MX400 and MX600 $3,999
IM-8-SFP-1GB Meraki 8 x 1 GbE SFP Interface Module for MX400 and MX600 $4,999
MA-CBL-TA-1M Meraki 10 GbE Twinax Cable with SFP+ Modules, 1 Meter $100
MA-SFP-1GB-TX Meraki 1 GbE SFP Copper Module $395
N77-F248XP-23E Nexus 7700 F2-Series 48 Port 1/10GbE (SFP/SFP+) Enhanced $50,600
SM-X-6X1G SM-X module with 6-port dual-mode GE / SFP $10,500
N9K-M12PQ ACI capable Uplink Module for Nexus 9300. 12p 40G QSFP $9,200
DWDM-SFP10G-C DWDM Tunable SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $20,500
C880-SFPMOD Cisco C880 M4 SFP+ Module $375
SM-X-4X1G-1X10G SM-X module with 4-port dual-mode GE/SFP or 1-port 10G SFP+ $10,500
SFP-10G-ZR-S 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class $10,900
SFP-10G-ER-S 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class $7,900
QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 QSFP Trnscvr Module, MPO Conn, Enterprise-Class $1,690
GLC-LH-SMD++ 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM $995
GLC-SX-MMD++ 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM $500
SFP-10G-SR++ 10GBASE-SR SFP Module $995
SM-2GE-SFP-CU 2 port GE SFP service module $1,320
CWDM-SFP10G-1530 CWDM 1530 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
CWDM-SFP10G-1470 CWDM 1470 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
CWDM-SFP10G-1510 CWDM 1510 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
CWDM-SFP10G-1490 CWDM 1490 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
CWDM-SFP10G-1590 CWDM 1590 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
CWDM-SFP10G-1570 CWDM 1570 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
CWDM-SFP10G-1550 CWDM 1550 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
CWDM-SFP10G-1610 CWDM 1610 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
SFP-10G-LR++ 10GBASE-LR SFP Module, TAA compliant $3,995
SFP-10G-ZR-S 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class $10,900
SFP-10G-ER-S 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class $7,900
QSFP-40G-ER4 QSFP 40GBASE-ER4 Transceiver Module, LC, 40KM $37,495
N9K-M6PQ ACI capable Uplink Module for Nexus 9300, 6p 40G QSFP $4,000
N9K-M6PQ ACI capable Uplink Module for Nexus 9300, 6p 40G QSFP Spare $4,000
GLC-LX-NID-0 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module. with NID functions $1,200
DWDM-SFP10G-C DWDM Tunable SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $20,500
DWDM-SFP10G-C-S DWDM Tunable SFP+ Module, S-Class, Limiting Interface $12,500
QSFP-40G-ER4 QSFP 40GBASE-ER4 Transceiver Module, LC, 40KM $37,495
QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 QSFP Trnscvr Module, MPO Conn, Enterprise-Class $1,690
C1-N9K-C9396PX Cisco ONE Nexus 9300 48p 1/10G SFP+ and 1 uplink module slot $32,200
A900-IMA8Z ASR 900 8 port 10GE SFP+ Interface Module $16,000
A900-IMA2F ASR 900 2 port 40GE QSFP Interface Module $16,000
A900-IMA2F ASR 900 2 port 40GE QSFP Interface Module $16,000
A900-IMA8Z ASR 900 8 port 10GE SFP+ Interface Module $16,000
FPR9K-NM-8X10G Firepower 9000 Series - 8 port SFP+ Network Module $39,995
FPR9K-NM-4X40G Firepower 9000 Series - 4 port QSFP+ Network Module $79,995
FPR9K-NM-4X40G Firepower 9000 Series - 4 port QSFP+ Network Module $79,995
FPR9K-NM-8X10G Firepower 9000 Series - 8 port SFP+ Network Module $39,995
MA-CBL-TA-3M Meraki 10 GbE Twinax Cable with SFP+ Modules, 3 Meter $150
C880-SFPMOD2 Cisco C880 M4 SFP+ Module Spare $375
QSFP-4X10G-LR-S QSFP 4x10G Transceiver Module,SM MPO, 10KM, Enterprise-Class $5,995
QSFP-4X10G-LR-S QSFP 4x10G Transceiver Module,SM MPO, 10KM, Enterprise-Class $5,995
CWDM-SFP10G-1590 CWDM 1590 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
N9K-M6PQ-E ACI capable Uplink Module for Nexus 9300. 6p 40G QSFP Spare $2,300
FPR4K-NM-4X40G Cisco FirePower 4 port QSFP+ Network Module $79,995
FPR4K-NM-8X10G Cisco FirePower 8 port SFP+ Network Module $39,995
FPR4K-NM-8X10G Cisco FirePower 8 port SFP+ Network Module $39,995
FPR4K-NM-4X40G Cisco FirePower 4 port QSFP+ Network Module $79,995
N9K-M6PQ-E ACI capable Uplink Module for Nexus 9300. 6p 40G QSFP $2,300
SM-X-4X1G-1X10G SM-X module with 4-port dual-mode GE/SFP or 1-port 10G SFP+ $9,000
SFP10G-USR 10GBASE-USR Module $995
DS-X9824960SRK9 MDS 9700 24-port 40Gbps FCoE Module, 24 QSFP-40G-SR4, spare $147,880
DS-X9824960BDK9 MDS 9700 24-port 40Gbps FCoE Module,24 QSFP-40G-SR-BD, spare $102,280
GLC-GE-DR-LX 1000BASE-LX 100M Dual Rate SFP transceiver module, 1310nm $1,295
ES+20G3CXL-BUN 7600 ES+ Line Card. 20xGE SFP with DFC 3CXL $60,000
FPR2K-NM-8X10G Cisco Firepower 8 port SFP+ Network Module $39,995
FPR2K-NM-8X10G Cisco Firepower 8 port SFP+ Network Module $39,995
C880-SFPMOD-32G Cisco C880 M5 SFP/Module LPe32002 v5 $438
C880-10G-SFPMOD 10G LAN SFP+ module $450
SFP-25G-SR-S 25GBASE-SR SFP Module $995
SFP-25G-SR-S 25GBASE-SR SFP Module $995
CWDM-SFP10G-1570 CWDM 1570 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
SFP-10/25G-CSR-S Dual Rate 10/25GBASE-CSR SFP Module $1,095
SFP-10/25G-CSR-S Dual Rate 10/25GBASE-CSR SFP Module $1,095
EXP-10GSFP-SR-MP 10 Gigabit Ethernet SFP Module 10GBASE-SR SFP+ SR Optics $160
FPR2K-NM-8X1G Cisco Firepower 8 port SFP Network Module $11,995
CWDM-SFP10G-1470 CWDM 1470 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
CWDM-SFP10G-1490 CWDM 1490 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
CWDM-SFP10G-1510 CWDM 1510 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
CWDM-SFP10G-1530 CWDM 1530 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
CWDM-SFP10G-1550 CWDM 1550 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
CWDM-SFP10G-1610 CWDM 1610 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module $10,500
DWDM-SFP10G-C-S DWDM Tunable SFP+ Module, S-Class, Limiting Interface $12,500
A900-IMA2C ASR 900 2 port 100GE QSFP28 Interface Module $20,000
N560-IMA2C NCS 560 2 x 100GE Interface Module, QSFP28 optics $20,000
QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-CSR QSFP Transceiver Module with LC Connector $1,995
IEM-3300-14T2S Catalyst IE3300 Rugged 14 Port GE Copper + 2 Port SFP Module $3,590
IEM-3300-6T2S Catalyst IE3300 Rugged 6 Port GE Copper + 2 Port SFP Module $1,865
IEM-3300-8S Catalyst IE3300 Rugged 8 Port SFP Fiber Exp Module $2,125
MA-SFP-10GB-ZR Meraki 10G Base ZR Module $16,000
MA-SFP-10GB-ER Meraki 10G Base ER Module $10,000
FPR2K-NM-8X1G Cisco Firepower 8 port SFP Network Module $11,995
IEM-3400-8S Catalyst IE3400 Rugged 8 Port SFP Fiber Adv Exp Module $3,955
SFP-10/25G-LR-S 10/25GBASE-LR SFP28 Module $2,200
SFP-10/25G-LR-S 10/25GBASE-LR SFP28 Module $2,200
QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-CSR QSFP Transceiver Module with LC Connector $1,995
NCS4200-2H-PQ NCS 4200 2 port 100GE QSFP28 Interface Module $20,000

Những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...