MGBLX1

Module SFP MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver chính hãng phân phối bởi SWITCH CISCO ®

MGBLX1

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông tin sản phẩm MGBLX1
  • Số cổng: Cisco ports
  • Tốc độ: MGBLX1 Mbps
  • Số cổng SFP: 1000Base-LX Mini-GBIC SFP ports
  • Mã sản phẩm: MGBLX1
  • Nhà cung cấp: SWITCH CISCO
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, gửi Email yêu cầu để có giá tốt nhất
Gọi mua hàng
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI SWITCHCISCO.VN ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO/ EMAIL)

Tại sao bạn nên mua MGBLX1 tại Switchcisco.vn ?

Switchcisco.vn là nhà phân phối Switch Cisco chính hãng tại Việt Nam. Tất cả các sản phẩm Cisco được phân phối bởi Switchcisco.vn đều là sản phẩm chính hãng Cisco, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về MGBLX1 chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ SWITCHCISCO.VN

Cisco MGBLX1 1000Base-LX Mini-GBIC SFP Transceiver

SFP Cisco MGBLX1 1000BASE-LX SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 10 km

Đặc trưng

  • Built-in spring latch for easy module removal
  • Hot swappable
  • Low insertion-loss duplex LC receptacle
  • Low electromagnetic interference (FCC Part 15, Class B) for clear communications
  • Meets FDA and International Electrotechnical Commission (IEC) eye safety standards

Specifications

Media

Single-mode fiber (SMF)

Application

1000BASE-LX

Connector type

Duplex LC

Wavelength typical (Tx)

1310 nm

Wavelength range (Rx)

1310 nm

Performance

Maximum distance

up to 10 km

Average output power

-9.5 dBm to -3 dBm

Receiver sensitivity

-20 dBm (typ)

Receiver overload

-3 dBm

Environmental

Dimensions

W x H x D

13.4 x 8.5 x 55.7 mm (0.53 x 0.33 x 2.19 in.)

Unit weight

0.018 kg (0.63 oz. )

Power

1W (max)

Operating temperature

32º to 158ºF (0º to 70ºC)

Storage temperature

-40º to 185ºF (-40º to 85ºC)

Operating humidity

10% to 85% Không điều kiện

Storage humidity

5% to 90% Không điều kiện

Standards

Compliance

FCC Part 15 Class B

EN55022 Class B (CISPR 22B)

VCCI Class B

Safety

FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11

EN60950, EN (IEC) 60825-1,2


Sản phẩm Cisco SFP 1Gb khác bạn quan tâm?

Switchcisco.vn - Báo giá phân phối switch Cisco chính hãng

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng?

✓ Trả lời: Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Switchcisco.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Switchcisco.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Giao hàng MGBLX1 tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng Cisco

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua Cisco WS-C2960X-24PS-L tại switchcisco.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng Cisco. Tránh nguy cơ mua phải hàng kém chất lượng

Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco