Cisco WS-C2960X-24TS-L

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base chính hãng phân phối bởi UNI SYSTEM ®

Cisco WS-C2960X-24TS-L

★ Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông tin sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 SFP ports
  • Bộ tính năng: LAN Base
  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TS-L
  • Nhà phân phối: Uni System
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 20,200,000 VNĐ - Giá List: 2,510 USD
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ nhất
Gọi mua hàng

Tại sao nên mua Cisco WS-C2960X-24TS-L tại UNI SYSTEM ?

UNI SYSTEM nhà phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L được Uni system báo giá phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ với bộ phận kinh doanh của Uni System nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng...

WS-C2960X-24TS-L Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L là sản phẩm dòng Switch Cisco 2960X series được sử dụng nhiều nhất với chuẩn lắp rack 1U switch gồm 24 port GigE4 port SFP 1Gb trên hệ điều hành IOS Lan Base. Switch có khả năng tương thích với Switch Layer 3 (switch lớp 3) và nâng cấp lên được Layer 3 khi cần thiết. Sản phẩm chính hãng đầy đủ CO,CQ, luôn có sẵn hàng và giao hàng toàn quốc.

Cisco WS-C2960X-24TS-L

Hình ảnh Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960X-24TS-L

Mã sản phẩm

WS-C2960X-24TS-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

4 x 1G SFP

Ports

24 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Băng thông chuyển

108Gbps

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512MB

Bộ nhớ Flash

128MB

Kích thước

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Cisco WS-C2960X-24TS-L Specification

model info:

WS-2960X-24TS-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Ports

24 x 10/100/1000 + 4 x 1G SFP

Giao diện quản lý

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Nguồn Cấp PoE

None

Băng thông chuyển tiếp (Gbps)

108Gbps

Số lượng xếp chồng tối đa

8

Băng thông Stack

80G

Hiệu suất chuyển tiếp

71.4Mpps

Chuyển đổi băng thông

216Gbps

VLANs tối đa

1023

Kích thước địa chỉ MAC

16K (default)

CPU

APM86392 600MHz dual core

RAM

512 MB

Flash Memory

128 MB

Các chỉ số trạng thái

Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex System status: System, RPS, Stack link status, link duplex, and link speed

Mở rộng / Kết nối

Cổng điều khiển

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Cáp Stacking

Optional

Nguồn dự phòng

Option (PWR-RPS2300)

Điện nguồn (tự động)

110V-240V

Tiêu thụ điện năng

0.039KVA

Tính năng khác

Width

17.5 Inches (44.5 cm)

Chiều sâu

14.5 Inches (36.8 cm)

Height

1.75 Inches (4.5 cm)

Package Weight

20.26 Pounds (9.19Kg)

Weight

8.9 Pounds (4.0Kg)

Tai rack kit

optional

MTBF in hours

622,350

Tiêu chuẩn sản xuất

IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
IEEE 802.1p CoS Prioritization
IEEE 802.1Q VLAN
IEEE 802.1s
IEEE 802.1w
IEEE 802.1X
IEEE 802.1ab (LLDP)
IEEE 802.3ad
IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports
IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
IEEE 802.1p CoS Prioritization
IEEE 802.1Q VLAN
IEEE 802.1s
IEEE 802.1w
IEEE 802.1X
IEEE 802.1ab (LLDP)
IEEE 802.3ad
IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

Giấy phép/ phần mềm hệ thống

Phần mềm hệ thống

IOS LAN BASE

license

NERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE

Đặc trưng

RPS Support
Jumbo Frames
VLANS
Voice Vlan
VTPv2
CDPv2
LLDP
802.3ad LACP
PVST/PVST+
802.1W/802.1S
Port Fast/Uplink Fast
port CoS Trust and Override
Scheduling
Priority Queuing
Configure CoS Priority Queues
Weighted Tail Drop
DSCP transparency

An ninh mạng

SSH, SSL and SCP
RADIUS and TACACS+
SNMPv3 crypto
802.1x
802.1x Accounting / MIB
802.1x w/ port security
802.1x w/Voice VLAN
802.1x Guest VLAN
802.1x VLAN assignment
802.1x MAC-Auth Bypass
BPDU/Root Guard
Port Security
Private VALN Edge
Storm Control
Block unknown unicast and multicast
IGMP Snooping
IGMP Filter/Throttle

Quản lý và khắc phục sự cố

Auto-MDOX
TDR
UDLD
IP SLA Responder
layer 2 / IP Traceroute
SPAN
RSPAN
Express Setup
Device Manager
Cisco Network Assistant
Smartports + Advisor
Troubleshooting Advisor
Drag-and-drop Cisco IOS Upgrade
IP Address DHCP
Autoinstall with saved configuration
Configuration Replace
DHCP Auto Image Upgrade
DHCP Port Based Allocation
Error Disable MIB

Phạm vi môi trường

Nhiệt độ hoạt động hệ thống 5000 ft (1500 m)

23ºF to 113ºF

Nhiệt độ hoạt động lên tới 10,000 ft (3000 m)

23ºF to 104ºF

Short-term exception at sea level*

23ºF to 131ºF

Short-term exception up to 5000 feet (1500 m)*

23ºF to 122ºF

Short-term exception up to 10,000 feet (3000 m)*

23ºF to 113ºF

Short-term exception up to 13,000 feet (4000 m)*

23º to 104ºF

Storage temperature up to 15,000 feet (4573 m)

-13º to 158ºF

Độ cao hoạt động

Up to 10,000 feet

Độ cao lưu trữ

Up to 13,000 feet

Điều hành và độ ẩm

10% to 95% Không điều kiện

Lưu trữ độ ẩm tương đối

10% to 95% Không điều kiện

Mặt trước của Cisco WS-C2960X-24TS-L

Cisco WS-C2960X-24TS-L mặt trước

Cisco WS-C2960X-24TS-L mặt trước

Ghi chú:

① Cổng quản lý Ethernet
② Các nút chế độ
③ Đèn LED báo
④ Cổng USB loại nhỏ B (cổng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ 24 * 10/100/1000 cổng
⑦ Cổng Module SFP
⑧ Đèn LED CONSOLE
⑨ Đèn MGMT
⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45
Các đèn LED Switch bao gồm đèn LED SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST và STACK.

Thông tin mặt sau Cisco WS-C2960X-24TS-L

Cisco WS-C2960X-24TS-L mặt sau

Cisco WS-C2960X-24TS-L mặt sau

Ghi chú:

① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus
② Quạt hút
③ Đầu nối RPS
④ Đầu cắm nguồn AC

Khả năng Stack (xếp chồng) WS-C2960X-24TS-L

Bộ chuyển đổi C2960X này cũng mang những đặc điểm như các loại Switch Cisco C2960 khác cung cấp khả năng xếp chồng lên tới 8 thiết bị chuyển mạch với cùng một loạt cơ sở LAN 2960-X. Nó cũng có thể xếp chồng lên đến 4 thiết bị chuyển mạch xếp chồng khi được trộn với bộ chuyển mạch LAN Base 2960-S.

Stack WS-C2960X-24TS-L

Stack WS-C2960X-24TS-L

Mô hình Stack Cisco Catalyst 2960X

Mô hình Stack Cisco Catalyst 2960X

Hình ảnh: Mô hình Stack Cisco Catalyst 2960X​

WS-C2960X-24TS-L với các phụ kiện tương thích

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Cáp Stackings

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Cisco WS-C2960X-24TS-L 24 port GigE, 4 port 1G SFP, LAN Base

Kho Cisco WS-C2960X-24TS-L

Kho sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L

Switch Cisco đơn vị chuyên phân phối Switch Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Chúng tôi cam kết giá cisco catalyst 2960x 24ts l cạnh tranh nhất trên thị trường.

Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng giá rẻ.

Dowload Datasheet PDF

Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-L Datasheet PDF

Cisco WS-C2960X-24TS-L - Báo giá phân phối Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng, giao hàng toàn quốc, hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, báo giá, mua bán Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998


Nhà phân phối Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng

Cisco WS-C2960X-24TS-L và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Cisco WS-C2960X-24TS-L tận nơi

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá phân phối Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng
Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco