Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L Catalyst 2960-X 48 port GigE + 4 ports SFP 1Gb, LAN Base phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C2960X-48TS-L

★ Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông tin sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Số cổng: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 1Gb x 4 ports
  • Bộ tính năng: LAN Base
  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-48TS-L
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá List: 4,360 USD
Giá để tham khảo, liên hệ để có giá rẻ nhất
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960X-48TS-L tại UNI SYSTEM ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TS-L được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-48TS-L chính hãng...

WS-C2960X-48TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Cisco WS-C2960X-48TS-LL 48 cổng LAN Lite bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện SFP 2 x 1G. LAN Lite hình ảnh chức năng nhu cầu cơ bản cho lớp 2 (Layer 2) chuyển đổi và không hỗ trợ xếp chồng (Stack).

WS-C2960X-48TS-LL được thiết kế cho đơn giản hóa hoạt động để giảm tổng chi phí sở hữu, chúng cho phép doanh nghiệp có thể mở rộng, an toàn và tiết kiệm năng lượng hoạt động với các dịch vụ thông minh. Các công tắc cung cấp khả năng hiển thị ứng dụng nâng cao, độ tin cậy mạng và mạng khả năng phục hồi.

Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Thông số kỹ thuật WS-C2960X-48TS-LL

Product P/N

Mô tả

Mã sản phẩm

WS-C2960X-48TS-LL

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 x 1G SFP

Ports

48 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Băng thông chuyển

50Gbps

Băng thông chuyển

100Gbps

RAM

256MB

Bộ nhớ Flash

64MB

Kích thước

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Hình ảnh và mô tả Các cổng mặt trước Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Hình ảnh và chú thích mặt trước của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Hình ảnh và chú thích mặt trước của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Ghi chú:

① Cổng quản lý Ethernet
② Các nút chế độ
③ Đèn LED báo
④ Cổng USB loại B (bảng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng Module SFP
⑦ 48 x 10/100/1000 cổng
⑧ Đèn LED CONSOLE
⑨ Đèn LED MGMT
⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Hình ảnh và chú thích mặt sau của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Hình ảnh và chú thích mặt sau của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Hình ảnh và chú thích mặt sau của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Ghi chú:

① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus
② Quạt hút
③ Đầu nối RPS
④ Đầu cắm nguồn AC

WS-C2960X-48TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Cisco WS-C2960X-48TS-LL Full Box

Các loại Module và phụ kiện của WS-C2960X-48TS-LL

Mã sản phẩm

Mô tả

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất giá cisco catalyst 2960x 48ts ll chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Datasheet PDF Download

Cisco Switch Catalyst 2960X Datasheet.pdf

Hỏi & Đáp WS-C2960X-48TS-LL

Đối với Cisco Catalyst 2960-X Series, các thiết bị chuyển mạch IP Lite, LAN Base và LAN Lite dùng để làm gì? Sự khác biệt chính ......
Trước tiên, bạn nên biết các mô hình LAN Lite không hỗ trợ xếp chồng. Các chữ cái cuối cùng trong ID sản phẩm. Nếu chữ cái cuối cùng là Số -L, thì đó là cơ sở LAN LAN. Nếu nó VỪA -LL, thì nó LAN LAN Lite. Nếu nó VỪA -I, tôi có thể gọi IP Lite. Ví dụ: WS-C2960XR-48FPS-I là IP Lite.WS-C2960X-48LPS-L là LAN Base.WS-C2960X-48TS-LL là LAN Lite.

Tôi có cần giấy phép phần mềm cho Cisco WS-C2960X-48TS-LL không?
Không. Thiết bị chuyển mạch dòng Cisco Catalyst 2960-X sử dụng hình ảnh Phổ quát, nhưng không cần giấy phép. Bộ tính năng được liên kết với loại mô hình phần cứng và không thể thay đổi. Để thuận tiện, một hình ảnh phần mềm duy nhất được sử dụng cho tất cả các bộ chuyển mạch Cisco Catalyst 2960-X, bất kể chúng là các kiểu IP Lite, LAN Base hay LAN Lite.

Giấy phép thiết lập tính năng Cisco WS-C2960X-48TS-LL có thể được nâng cấp không?
Không. Bộ tính năng được liên kết với mô hình phần cứng. Để có được các tính năng và khả năng của IP Lite, bạn phải mua bộ chuyển đổi IP Lite.

Các thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960-X và 2960-XR có thể xếp chồng lên nhau không?
Các thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960-X và 2960-XR có thể được xếp chồng lên nhau, mặc dù chúng thuộc cùng một dòng 2960-X mà chúng không chia sẻ cùng một kiểu Giấy phép IOS.

Sự khác biệt giữa công nghệ FlexStack và FlexStack-Plus là gì?
Công nghệ FlexStack-Plus tương tự như công nghệ FlexStack ngoại trừ nó hỗ trợ tối đa 8 thành viên có thể xếp chồng và băng thông cao hơn.

NetFlow-Lite có được hỗ trợ trên WS-C2960X-48TS-LL không?
Không, NetFlow-Lite không được hỗ trợ trên các mẫu LAN Lite. Nó được hỗ trợ trên các mẫu LAN Base và IP Lite của Cisco Catalyst 2960-X Series.

WS-C2960X-48TS-LL có thể sử dụng được khi ở chế độ hibernation không?
Không. Tất cả các thành phần phần cứng trên đường dẫn dữ liệu đều bị tắt trên Thiết bị chuyển mạch dòng Cisco Catalyst 2960-X trong chế độ hibernation.

Mất bao lâu để WS-C2960X-48TS-LL hoạt động khi nó active từ chế độ hibernation chuyển đổi?
Thiết bị chuyển mạch dòng Cisco Catalyst 2960-X ra khỏi chế độ hibernation chuyển đổi tương tự như công tắc khởi động từ tải lại. Nếu các công tắc được xếp chồng lên nhau, cuộn dây chính được kích hoạt sau khi active.

Chúng ta có cần bật EEE trên WS-C2960X-48TS-LL không?
EEE được bật theo mặc định trên tất cả các cổng đường xuống của Series Cisco Catalyst 2960-X. Nếu cần, EEE có thể bị vô hiệu hóa.

Có thể sử dụng đồng thời cả hai giao diện điều khiển USB Type B và cổng giao diện điều khiển RJ-45 không?
Không. Chỉ có một có thể được sử dụng cho đầu vào, nhưng cả hai đều có thể nhận đầu ra. Khi bảng điều khiển USB được kết nối, thì nó được sử dụng cho đầu vào (theo mặc định). Thiết kế này cho phép quản trị viên xem khi sử dụng cổng giao diện điều khiển USB. Khả năng này rất hữu ích cho các quản trị viên từ xa.

Uni System - Địa chỉ mua Cisco WS-C2960X-48TS-L chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960X-48TS-L chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998


BÀI VIẾT LIÊN QUAN


Nhà phân phối Uni System chính hãng

Cisco WS-C2960X-48TS-L và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Cisco WS-C2960X-48TS-L tận nơi

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco WS-C2960X-48TS-L chính hãng
Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download catalogue Cisco, Juniper, Cablexa