Cisco WS-C2960X-48TS-LL

WS-C2960X-48TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite chính hãng phân phối bởi SWITCH CISCO ®

Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông tin sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TS-LL
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Số cổng: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 SFP ports
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-48TS-LL
  • Nhà cung cấp: SWITCH CISCO
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá List: 3,735 USD
Giá để tham khảo, gửi Email yêu cầu để có giá tốt nhất
Gọi mua hàng
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI SWITCHCISCO.VN ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO/ EMAIL)

Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960X-48TS-LL tại Switchcisco.vn ?

Switchcisco.vn là nhà phân phối Switch Cisco chính hãng tại Việt Nam. Tất cả các sản phẩm Cisco được phân phối bởi Switchcisco.vn đều là sản phẩm chính hãng Cisco, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ SWITCHCISCO.VN

WS-C2960X-48TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Cisco WS-C2960X-48TS-LL 48 cổng LAN Lite bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện SFP 2 x 1G. LAN Lite hình ảnh chức năng nhu cầu cơ bản cho lớp 2 (Layer 2) chuyển đổi và không hỗ trợ xếp chồng (Stack).

WS-C2960X-48TS-LL được thiết kế cho đơn giản hóa hoạt động để giảm tổng chi phí sở hữu, chúng cho phép doanh nghiệp có thể mở rộng, an toàn và tiết kiệm năng lượng hoạt động với các dịch vụ thông minh. Các công tắc cung cấp khả năng hiển thị ứng dụng nâng cao, độ tin cậy mạng và mạng khả năng phục hồi.

Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Thông số kỹ thuật WS-C2960X-48TS-LL

Product P/N

Mô tả

Mã sản phẩm

WS-C2960X-48TS-LL

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 x 1G SFP

Ports

48 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Băng thông chuyển

50Gbps

Băng thông chuyển

100Gbps

RAM

256MB

Bộ nhớ Flash

64MB

Kích thước

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Hình ảnh và mô tả Các cổng mặt trước Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Hình ảnh và chú thích mặt trước của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Hình ảnh và chú thích mặt trước của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Ghi chú:

① Cổng quản lý Ethernet
② Các nút chế độ
③ Đèn LED báo
④ Cổng USB loại B (bảng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng Module SFP
⑦ 48 x 10/100/1000 cổng
⑧ Đèn LED CONSOLE
⑨ Đèn LED MGMT
⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Hình ảnh và chú thích mặt sau của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Hình ảnh và chú thích mặt sau của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Hình ảnh và chú thích mặt sau của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Ghi chú:

① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus
② Quạt hút
③ Đầu nối RPS
④ Đầu cắm nguồn AC

WS-C2960X-48TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Cisco WS-C2960X-48TS-LL Full Box

Các loại Module và phụ kiện của WS-C2960X-48TS-LL

Mã sản phẩm

Mô tả

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất giá cisco catalyst 2960x 48ts ll chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Datasheet PDF Download

Cisco Switch Catalyst 2960X Datasheet.pdf

Hỏi & Đáp WS-C2960X-48TS-LL

Đối với Cisco Catalyst 2960-X Series, các thiết bị chuyển mạch IP Lite, LAN Base và LAN Lite dùng để làm gì? Sự khác biệt chính ......
Trước tiên, bạn nên biết các mô hình LAN Lite không hỗ trợ xếp chồng. Các chữ cái cuối cùng trong ID sản phẩm. Nếu chữ cái cuối cùng là Số -L, thì đó là cơ sở LAN LAN. Nếu nó VỪA -LL, thì nó LAN LAN Lite. Nếu nó VỪA -I, tôi có thể gọi IP Lite. Ví dụ: WS-C2960XR-48FPS-I là IP Lite.WS-C2960X-48LPS-L là LAN Base.WS-C2960X-48TS-LL là LAN Lite.

Hỏi & Đáp WS-C2960X-48TS-LL

Tôi có cần giấy phép phần mềm cho Cisco WS-C2960X-48TS-LL không?
Không. Thiết bị chuyển mạch dòng Cisco Catalyst 2960-X sử dụng hình ảnh Phổ quát, nhưng không cần giấy phép. Bộ tính năng được liên kết với loại mô hình phần cứng và không thể thay đổi. Để thuận tiện, một hình ảnh phần mềm duy nhất được sử dụng cho tất cả các bộ chuyển mạch Cisco Catalyst 2960-X, bất kể chúng là các kiểu IP Lite, LAN Base hay LAN Lite.

Giấy phép thiết lập tính năng Cisco WS-C2960X-48TS-LL có thể được nâng cấp không?
Không. Bộ tính năng được liên kết với mô hình phần cứng. Để có được các tính năng và khả năng của IP Lite, bạn phải mua bộ chuyển đổi IP Lite.

Các thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960-X và 2960-XR có thể xếp chồng lên nhau không?
Các thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960-X và 2960-XR có thể được xếp chồng lên nhau, mặc dù chúng thuộc cùng một dòng 2960-X mà chúng không chia sẻ cùng một kiểu Giấy phép IOS.

Sự khác biệt giữa công nghệ FlexStack và FlexStack-Plus là gì?
Công nghệ FlexStack-Plus tương tự như công nghệ FlexStack ngoại trừ nó hỗ trợ tối đa 8 thành viên có thể xếp chồng và băng thông cao hơn.

NetFlow-Lite có được hỗ trợ trên WS-C2960X-48TS-LL không?
Không, NetFlow-Lite không được hỗ trợ trên các mẫu LAN Lite. Nó được hỗ trợ trên các mẫu LAN Base và IP Lite của Cisco Catalyst 2960-X Series.

WS-C2960X-48TS-LL có thể sử dụng được khi ở chế độ ngủ đông không?
Không. Tất cả các thành phần phần cứng trên đường dẫn dữ liệu đều bị tắt trên Thiết bị chuyển mạch dòng Cisco Catalyst 2960-X trong chế độ ngủ đông.

Mất bao lâu để WS-C2960X-48TS-LL hoạt động khi nó thức dậy từ chế độ ngủ đông chuyển đổi?
Thiết bị chuyển mạch dòng Cisco Catalyst 2960-X ra khỏi chế độ ngủ đông chuyển đổi tương tự như công tắc khởi động từ tải lại. Nếu các công tắc được xếp chồng lên nhau, cuộn dây chính được kích hoạt sau khi thức dậy.

Chúng ta có cần bật EEE trên WS-C2960X-48TS-LL không?
EEE được bật theo mặc định trên tất cả các cổng đường xuống của Series Cisco Catalyst 2960-X. Nếu cần, EEE có thể bị vô hiệu hóa.

Có thể sử dụng đồng thời cả hai giao diện điều khiển USB Type B và cổng giao diện điều khiển RJ-45 không?
Không. Chỉ có một có thể được sử dụng cho đầu vào, nhưng cả hai đều có thể nhận đầu ra. Khi bảng điều khiển USB được kết nối, thì nó được sử dụng cho đầu vào (theo mặc định). Thiết kế này cho phép quản trị viên xem khi sử dụng cổng giao diện điều khiển USB. Khả năng này rất hữu ích cho các quản trị viên từ xa.



Switchcisco.vn - Báo giá phân phối switch Cisco chính hãng

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng?

✓ Trả lời: Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Switchcisco.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Switchcisco.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Giao hàng Cisco WS-C2960X-48TS-LL tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng Cisco

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua Cisco WS-C2960X-24PS-L tại switchcisco.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng Cisco. Tránh nguy cơ mua phải hàng kém chất lượng

Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco