Cisco N9K-C9372PX-E

Cisco N9K-C9372PX-E Nexus 9300 Switch with 48p 10G SFP+ and 6p 40G QSFP+ chính hãng phân phối bởi SWITCH CISCO ®

Cisco N9K-C9372PX-E

★ Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông tin sản phẩm Cisco N9K-C9372PX-E
  • Dòng sản phẩm: Nexus 9300
  • Mã sản phẩm: N9K-C9372PX-E
  • Nhà cung cấp: UNI SYSTEM
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Đặt hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá List: 32,200 USD
Giá để tham khảo, gửi Email yêu cầu để có giá tốt nhất
Gọi mua hàng
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI SWITCHCISCO.VN ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO/ EMAIL)

Cisco N9K-C9372PX-E Nexus 9300 Switch with 48p 10G SFP+ and 6p 40G QSFP+

Cisco Nexus 9372PX-E Switch (N9K-C9372PX-E) là bản sửa đổi phần cứng nhỏ của Cisco Nexus 9372PX. Các cải tiến bao gồm khả năng phần cứng để phân loại nhóm điểm cuối dựa trên IP (EPG) trong chế độ ACI của Cisco.

Thông số Cisco N9K-C9372PX-E Nexus 9300

Mã sản phẩm N9K-C9372PX-E
Cổng 48 cổng cố định 1 / 10GBASE-T và 6 QSFP +
Yếu tố hình thức 1 RU
Thông lượng (Tbps) 1,44
Tốc độ được hỗ trợ Tốc độ Ethernet 1/10 Gigabit
Cổng đường lên 40 Gigabit Ethernet 6 cổng QSFP + cố định
· Hệ thống quang học QSFP + nâng cao cho phép kết nối bằng sợi Ethernet 10 Gigabit hiện có.
· Công tắc cung cấp 25 MB không gian bộ đệm gói bổ sung được chia sẻ với tất cả các cổng để hoạt động linh hoạt hơn
Công suất tiêu biểu (AC & DC) 210W
Công suất tối đa (AC & DC) 537W
Số tuyến đường khớp tiền tố dài nhất (LPM) tối đa 128
CPU, SSD và bộ nhớ CPU lõi kép 2,5 GHz x86 với ổ SSD 64 GB và bộ nhớ 16 GB cung cấp hiệu suất mạng được nâng cao.
Bộ đệm (MB) 37
Hệ điều hành NX-OS, ACI
Người hâm mộ 4
Vật lý (H x W x D) 1,72 x 17,3 x 22,5 in. (4,4 x 43,9 x 57,1 cm)
Âm học 48,5 dBA ở tốc độ quạt 40%, 64,9 dBA ở tốc độ quạt 70% và 77,8 dB ở tốc độ quạt 100%
Trọng lượng (không có nguồn điện hoặc quạt ) 22,2 lb (10,1 kg)

Thiết kế mặt trước Switch Cisco N9K-C9372PX-E Nexus 9300

Cisco N9K-C9372PX-E Nexus 9300

Hình ảnh: Cisco N9K-C9372PX-E Nexus 9300

Ghi chú:
Đèn LED Beacon (BCN), Trạng thái (STS) và Môi trường (ENV)
Cổng 10-Gigabit SFP + APIC (48) hỗ trợ Ethernet 1 và 10-Gigabit
Các cổng đối diện cột sống 40 Gigabit QSFP + (6) hỗ trợ Ethernet 10 và 40 Gigabit

Thiết kế mặt sau Cisco N9K-C9372PX-E Nexus 9300

Cisco N9K-C9372PX-E Nexus 9300

Hình ảnh: Cisco N9K-C9372PX-E Nexus 9300

Các mô-đun nguồn điện (1 hoặc 2) (nguồn điện AC được hiển thị) với các khe được đánh số 1 (trái) và 2 (phải)
Các mô-đun quạt (4) với các khe được đánh số từ 1 (trái) và 4 (phải)
Đèn LED báo hiệu (BCN) và Trạng thái (STS)
Cổng giao diện điều khiển (1)
Cổng quản lý (1)

Module tương thích với Cisco N9K-C9372PX-E Nexus 9300

QSFP-H40G-ACU10M

Cisco QSFP đến QSFP đồng gắn trực tiếp cáp 40GBASE-CR4 QSFP-H40G-ACU10M

QSFP-H40G-CU1M

Cisco QSFP đến QSFP đồng gắn trực tiếp cáp 40GBASE-CR4 QSFP-H40G-CU1M

QSFP-H40G-CU3M

Cisco QSFP đến QSFP đồng gắn trực tiếp cáp 40GBASE-CR4 QSFP-H40G-CU3M

QSFP-H40G-CU5M

Cisco QSFP đến QSFP đồng gắn trực tiếp cáp 40GBASE-CR4 QSFP-H40G-CU5M

SFP-10G-SR

Mô-đun SFP 10GBASE-SR

SFP-10G-LR

Mô-đun 10GBASE-LR SFP + cho SMF 10 Gbps

GLC-LH-SMD

Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

Để biết thêm các thông tin về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline có trên Website để được tư vấn giải pháp và nhận báo giá tốt nhất.


Switchcisco.vn - Báo giá phân phối switch Cisco chính hãng

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng?

✓ Trả lời: Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Switchcisco.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Switchcisco.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Giao hàng Cisco N9K-C9372PX-E tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco