Cisco WS-2960XR-48TD-I

WS-C2960XR-48TD-I Catalyst 2960-XR Series 48 GigE, 2 x 10G SFP+, IP Lite chính hãng phân phối bởi SWITCH CISCO ®

Cisco WS-2960XR-48TD-I

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông tin sản phẩm Cisco WS-2960XR-48TD-I
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960XR
  • Số cổng: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 10G x 2 SFP ports
  • Bộ tính năng: IP Lite
  • Mã sản phẩm: WS-C2960XR-48TD-I
  • Nhà cung cấp: SWITCH CISCO
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá List: 8,985 USD
Giá để tham khảo, gửi Email yêu cầu để có giá tốt nhất
Gọi mua hàng
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI SWITCHCISCO.VN ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO/ EMAIL)

Tại sao bạn nên mua Cisco WS-2960XR-48TD-I tại Switchcisco.vn ?

Switchcisco.vn là nhà phân phối Switch Cisco chính hãng tại Việt Nam. Tất cả các sản phẩm Cisco được phân phối bởi Switchcisco.vn đều là sản phẩm chính hãng Cisco, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-2960XR-48TD-I chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ SWITCHCISCO.VN

Cisco WS-C2960XR-48TD-I 48 port GigE, 2 x 10G SFP+, IP Lite

Bộ chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960-XR cung cấp khả năng phục hồi nguồn với nguồn cung cấp nguồn thay thế trường kép tùy chọn và phần mềm IP Lite Cisco IOS với tính năng định tuyến động và Lớp 3.

Cisco WS-C2960XR-48TD-I là một trong 2960-XR switch, công tắc IP Lite, hỗ trợ bốn mươi tám cổng Ethernet 10/100/1000 và hai liên kết SFP + 10G.

WS-C2960XR-48TD-I IP Lite cho phép các tính năng định tuyến lớp truy cập cơ bản 3, chẳng hạn như bài bản RIPV1, V2, OSPF, bài hát EIGRP, HSRP, VRRP, bài PIM, v.v.

 

Cisco WS-2960XR-48TD-I 48 ports 2 SFP+

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960XR-48TD-I

Mã sản phẩm

WS-C2960XR-48TD-I

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

IP Lite

Giao diện Uplink

2 x 10G SFP+

Ports

48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports

Băng thông chuyển

108Gbps

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512 MB

Bộ nhớ Flash

128 MB

Kích thước

44.5 cm x 40.8 cm x 4.45 cm

Trọng lượng

16.15 Kg

Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I

  • Có bốn mươi tám cổng Ethernet Gigabit 10/100/1000 và hai liên kết SFP + 10G ở mặt trước.
  • Hai cổng USB loại A và một cổng USB loại B (bảng điều khiển) ở bên trái.
  • Công tắc này cung cấp một cổng giao diện điều khiển RJ-45 và một cổng quản lý Ethernet ở bên trái của bảng điều khiển phía trước giống với đặc điểm của một số dòng sản phẩm Switch Cisco 2960 Layer 2.

Mặt sau WS-C2960XR-48TD-I

Cisco WS-C2960XR-48TD-I

Chú thích mặt sau của Cisco WS-C2960XR-48TD-I:
① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus ② Khe cắm nguồn điện (với mô-đun trống) ③ Đèn LED OK OK ④ PS OK Đèn LED
⑤ Đầu cắm nguồn AC trên mô-đun nguồn điện

So sánh Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I và WS-C2960XR-48TD-I

Mã sản phẩm

WS-C2960XR-48TS-I

WS-C2960XR-48TD-I

Ports

48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports

48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports

Uplinks

4 x 1G SFP

2 x 10G SFP+

Bộ tính năng

IP Lite

IP Lite

FlexStack-Plus Stacking

Optional

Optional

Phụ kiện WS-C2960XR-48TD-I

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Cáp Stackings

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất về giá cisco catalyst 2960x 48td i chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Dowload Catalog Datasheet PDF

Catalog Cisco Catalyst 2960XR series pdf

Datasheet Cisco WS-C2960XR-48TD-I pdf



Switchcisco.vn - Báo giá phân phối switch Cisco chính hãng

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng?

✓ Trả lời: Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Switchcisco.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Switchcisco.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Giao hàng Cisco WS-2960XR-48TD-I tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng Cisco

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Mua Cisco WS-C2960X-24PS-L tại switchcisco.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng Cisco. Tránh nguy cơ mua phải hàng kém chất lượng

Switchcisco.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download datasheet catalogue Cisco