Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite phân phối bởi UNI SYSTEM ®
  • Cisco WS-C2960X-24TS-LL
  • Cisco WS-C2960X-24TS-LL
  • Cisco WS-C2960X-24TS-LL
  • Cisco WS-C2960X-24TS-LL
Cisco WS-C2960X-24TS-LL
Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Số cổng: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Số cổng SFP: 2 SFP ports
Dòng sản phẩm: Cisco 2960X
Trạng thái: Còn hàng Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 15,500,000 VND Giá list: 2,090 USD
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
Sản phẩm chính hãng đầy đủ CO,CQ phân phối bởi UniSystem
Báo giá, mua bán sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL tại Unisystem ?
Tại UNISYSTEM tất cả các sản phẩm Cisco được phân phối đều là sản phẩm chính hãng Cisco, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về thiết bị mạng Switch Cisco chính hãng...
Đại lý SKF tại Hà Nội

WS-C2960X-24TS-LL Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Bộ chuyển đổi Cisco Catalyst WS-2960X-24TS-LL LAN Lite Lớp 2 (layer 2) cung cấp chế độ độc lập không có hỗ trợ FlexStack plus và không có tính năng lite NetFlow. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL ứng dụng trong các Mã sản phẩm Lan vừa và nhỏ kiểm soát mạng nội bộ phổ thông linh hoạt là một trong những sản phẩm nổi bật nhất của dòng Switch Cisco 2960X.

Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Thông Số Kỹ Thuật WS-C2960X-24TS-LL

Mã sản phẩm

WS-C2960X-24TS-LL

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 x 1G SFP

Ports

24 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Băng thông chuyển

50Gbps

Băng thông chuyển

100Gbps

RAM

256 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Mặt trước WS-C2960X-24TS-LL

Cisco WS-C2960X-24TS-LL các cổng trước

Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet ② Nút chế độ ③ Chuyển đèn LED ④ Cổng USB loại nhỏ B (cổng điều khiển) ⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng mô-đun SFP ⑦ Các cổng mô-đun SFP 24 * 10/100/1000 cổng ⑧ Đèn LED CONSOLE ⑨ Đèn LED MGMT ⑩RJ-45

Mặt Sau WS-C2960X-24TS-LL

Cisco WS-C2960X-24TS-LL mặt sau

Chú thích: ① Quạt hút ③ Đầu nối RPS ④ Đầu nối nguồn AC

Thùng Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Phụ kiện Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Mã sản phẩm

Mô tả

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Chúng tôi, Unisystem đơn vị danh tiếng uy tín lâu năm chuyên phân phối các sản phẩm Switch Cisco 2960, 2960X chính hãng có đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Với uy tín và sự thành công từ những dự án đã qua chúng tôi cam kết giá cisco catalyst 2960x 24ts ll cạnh tranh nhất trên thị trường. Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ và báo giá tốt nhất.

Dowload Catalog Datasheet PDF

Datasheet WS-C2960X-24TS-LL Cisco Catalyst 2960X PDF


Uni System - Địa chỉ mua Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng tại Hà Nội và HCM (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Những thắc mắc khách hàng thường hỏi đáp

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Uni System nhà phân phối Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng
UNI SYSTEM ĐANG SẴN SÀNG HỖ TRỢ!

Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội
Hotline hỗ trợ tại Hồ Chí Minh

Giao hàng Cisco WS-C2960X-24TS-LL tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

báo giá Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng

download data sheet catalogue pdf

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấ các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
Gọi Ngay